Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ pet acoustic panel for home theater ] trận đấu 279 các sản phẩm.
Một tấm nhựa nhựa nhựa mềm có chức năng chống cháy và hiệu ứng cách nhiệt âm thanh hơn 90%
| Độ đàn hồi: | MỘT |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
| Vật liệu: | PET+MDF |
Tấm sợi polyester có 48 màu khác nhau có sẵn để tùy chỉnh các mẫu
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
Modern 12-Pack Home Office White Self-Adhesive Acoustic Panels 30 * 30CM Bảng tường chống âm cho khách sạn Bảng bọt chống âm
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| DỊCH VỤ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
Nhà cung cấp bán buôn Tấm tiêu âm PET hình lục giác
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
2025 100% sợi polyester Độ rõ ràng của lời nói được cải thiện với 36 tùy chọn
| Chất chống cháy: | Không/B1/A1 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển âm thanh bằng nỉ PET 9mm Tấm tường hấp thụ âm thanh tự làm cho KTV |
| Các tùy chọn trang trí: | Phong phú và đầy màu sắc, vải trang trí bề mặt màu sắc khác nhau cho sự lựa chọn |
3D gỗ hoặc PVC veneer MDF Wave Board trang trí linh hoạt curly cong cong cong cong slat âm thanh tường bảng tường Akupanel
| Tên: | Bảng acoustic veneer cong |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 2400 x 600mm, kích thước tùy chỉnh |
| Độ dày: | 15/13mm, độ dày khác |
9mm 12mm PET felt bảng tường âm thanh nội thất cách âm bảng vuông
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm |
2400 X 605mm Acupunel gỗ tùy chỉnh cho phòng họp nhà hát
| Veneer Gỗ Hấp Dẫn: | Dây veneer kết thúc mô hình hạt |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật: | ISO/ROHS |
| Kích thước: | 2400*605/Tùy chỉnh |
3D polyester sợi hình vuông bảng tường âm thanh bảng chống âm thanh cho văn phòng
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
Tấm ốp tường tiêu âm Akupanel bằng gỗ trang trí nội thất cách âm cho nhà, văn phòng hoặc căn hộ
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood |


