Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ felt acoustic panels for walls and ceilings ] trận đấu 64 các sản phẩm.
Văn phòng cảm giác bảng âm thanh cho tường và trần nhà 2420x1220mm tùy chỉnh
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
2750 X 320 gỗ Slat bảng âm thanh cho tường và trần nhà âm thanh hấp thụ giảm tiếng ồn
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood |
Tấm ốp tường nan gỗ trang trí hiện đại 2750 x 320, Tấm tiêu âm MDF Akupanel cho phòng ngủ, khách sạn, phòng khách
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood |
Bán bán buôn các tấm âm thanh gỗ trang trí slates với nền PET cho tường và trần nhà
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| KÍCH CỠ: | 2400x605mm |
Các tấm âm thanh sợi polyester thân thiện với môi trường cho thiết kế nội thất hiện đại
| tên: | Panel âm thanh PET felt |
|---|---|
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn, chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
Tấm ốp tiêu âm nan gỗ kiến trúc cho không gian thương mại và dân dụng
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood, PVC |
9mm 12mm polyester sợi PET âm thanh tường và trần sàn chống âm cho nhà hát
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Sợi dày đặc cao bọc 25mm felt âm thanh hấp thụ tường cho rạp chiếu phim
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Custom vòng PET felt bảng âm thanh âm thanh Baffles cho nhà hàng tường / trần nhà hàng
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Nhà sản xuất các tấm âm thanh gỗ hiện đại cho các bức tường và trần nhà
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+baseboard thú cưng |
| Ván lạng: | Gỗ kỹ thuật, màu sắc dấu rộng |


