Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ felt acoustic panels for walls and ceilings ] trận đấu 64 các sản phẩm.
Bảng chống âm bằng gỗ rạch tuyến cho tường trần văn phòng với cài đặt nhanh chóng
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Kích thước: | 2400x600x21mm |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ, PVC |
Gỗ linh hoạt, cong, sợi ván tường cho kiểm soát tiếng ồn nội thất
| Tên sản phẩm: | Akupanel bằng gỗ linh hoạt bằng gỗ akupanel |
|---|---|
| Kích thước: | 2400x600mm, kích thước tùy chỉnh |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood, PVC, gỗ tự nhiên |
Tường kín âm thanh PET Bảng âm thanh mật độ cao Bảng làm giảm âm thanh vuông
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | 36 tùy chọn, chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
| Hình dạng: | Hình chữ nhật/Tùy chỉnh |
Vải mềm dày bảng tường âm thanh Giảm tiếng ồn thân thiện với môi trường
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Vải sóng cong bảng tường âm thanh sợi thủy tinh hấp thụ âm thanh cao
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
2025 100% sợi polyester Độ rõ ràng của lời nói được cải thiện với 36 tùy chọn
| Chất chống cháy: | Không/B1/A1 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển âm thanh bằng nỉ PET 9mm Tấm tường hấp thụ âm thanh tự làm cho KTV |
| Các tùy chọn trang trí: | Phong phú và đầy màu sắc, vải trang trí bề mặt màu sắc khác nhau cho sự lựa chọn |
Tấm ốp lam gỗ 2400 X 600, Tấm tiêu âm rãnh gỗ, Bảng cách âm
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood |
Tấm ốp tường tiêu âm Akupanel bằng gỗ trang trí nội thất cách âm cho nhà, văn phòng hoặc căn hộ
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood |
Tấm ốp tường tiêu âm Akupanel gỗ sọc 2750 x 320mm, trang trí nội thất, cách âm cho gia đình
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood |
Tấm ốp tường tiêu âm bằng gỗ dạng nan PET Felt lõi MDF Trang trí văn phòng và nhà
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+baseboard thú cưng |
| Ván lạng: | Gỗ kỹ thuật, màu sắc dấu rộng |


