Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ felt acoustic panels for walls and ceilings ] trận đấu 64 các sản phẩm.
Nhà máy sản xuất tấm tiêu âm nan gỗ 240 X 60 Cm cho tường văn phòng, hấp thụ âm thanh bằng PET
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+baseboard thú cưng |
| Ván lạng: | Gỗ kỹ thuật, màu sắc dấu rộng |
Tấm tiêu âm gỗ thân thiện với môi trường bằng veneer gỗ cho nội thất phong cách
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+baseboard thú cưng |
| Veneer: | Gỗ kỹ thuật, màu sắc dấu rộng |
Bảng âm thanh gỗ slates PET Backboard với NRC cao cho kiểm soát tiếng ồn nội thất phong cách
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+baseboard thú cưng |
| Veneer: | Gỗ kỹ thuật, màu sắc dấu rộng |
Tấm tiêu âm lam gỗ vân gỗ tích hợp giải pháp giảm tiếng ồn cho nội thất hiện đại
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+baseboard thú cưng |
| Ván lạng: | Gỗ kỹ thuật, màu sắc dấu rộng |
Bàn âm thanh vải tường nội thất Sợi thủy tinh
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Nhà chiếu phim KTV Vải bảng âm thanh chống va chạm trang trí âm thanh hấp thụ tường
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh + Vải |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Nhà sản xuất tùy chỉnh Tấm tiêu âm bằng vải Sợi polyester bọc vải cho Phòng tập thể dục
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
9mm 12mm Acoustic PET Felt Panel Bảo vệ âm thanh Thiết kế tường Bảng phòng ghi âm
| tên: | Bảng tường hấp thụ âm thanh PET |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | 36 màu có sẵn |
9mm 12mm PET felt bảng tường âm thanh nội thất cách âm bảng vuông
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm |
12mm nội thất trang trí thú cưng cảm giác polyester sợi âm thanh Hexagon tấm chống âm thanh
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |


