Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ felt acoustic panels for walls and ceilings ] trận đấu 64 các sản phẩm.
PET tái chế tấm tường âm thanh 9mm chống âm thanh tấm sợi polyester cho thiết kế nội thất
| tên: | PET FEEL ACOUSTIC PANEL |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | Chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
Khẩu khói gỗ âm thanh Bức tường gỗ vững chắc bền cho nội thất trang trí tường trong nhà văn phòng studio
| Tên sản phẩm: | Hình chữ nhật acoustic slat bằng gỗ |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+baseboard thú cưng |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood, PVC, Natrual Wood |
Phân đồ tường gỗ âm thanh 3D Phân đồ giảm âm thanh Phân đồ tường Màu sắc Oak Walnut
| Tên sản phẩm: | Các mẫu bảng acoustic bằng gỗ |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood, PVC, Natrual Wood |
2400 x 600 gỗ âm thanh chống âm tường bảng 3D Mô hình nội thất tường trang trí cho nhà
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ, PVC |
PET tái chế tấm felt âm thanh tấm thấm âm tường sàn thấm
| Material: | 100% Recycled PET |
|---|---|
| Size: | 2400*600mm, customized |
| Độ dày: | 12 mm, độ dày khác |
10 X 10 Phân đồ tường gỗ âm thanh Samples Smoke Oak Akupanel Small Sample For Interior Wall Decor
| Tên sản phẩm: | Các mẫu bảng acoustic bằng gỗ |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+baseboard thú cưng |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood, PVC, Natrual Wood |
Eco Friendly Wood Acoustic Slat Wall Panel Polyester PET Board PVC Hoặc Melamine Veneer
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ, PVC |
Bảng hấp thụ âm thanh chống va chạm Khả năng chống cháy Bảng nghệ thuật chống âm thanh 25/50mm
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
PET hiện đại Acoustic felt Wall Panel Châm âm cho thiết kế nội thất
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
PVC Veneer Hexagon felt Polyester Fiber Sound Absorbing Board
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color/Printing |
| Size: | 30*25.4cm or Customized |


