Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ felt acoustic panels for walls and ceilings ] trận đấu 64 các sản phẩm.
Bảng tường chống âm thanh bằng sợi polyester tự dính hình lục giác
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | 36 tùy chọn, chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
| Hình dạng: | Hình chữ nhật/tròn/hình lục giác/tùy chỉnh |
Các tấm vải hấp thụ âm thanh rạp chiếu phim
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Tấm ốp tường tiêu âm Akupanel bằng gỗ MDF composite trang trí nội thất
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển âm thanh bằng gỗ cho tường trong nhà |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| độ dày: | 21mm, độ dày khác |
Tấm hút âm MDF PET nan gỗ thiết kế hiện đại cho khách sạn
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển âm thanh bằng gỗ cho tường trong nhà |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood |


