Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ felt acoustic panels for walls and ceilings ] trận đấu 64 các sản phẩm.
Các tấm tường bao bọc bằng vải Vỏ thủy tinh lõi bảng âm thanh cho các giải pháp kiểm soát âm thanh chuyên nghiệp
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | Kích thước khác 1200 * 600mm, 600 * 300mm |
| độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Tấm tiêu âm bọc vải, tấm ốp tường trong nhà bằng sợi thủy tinh cho rạp chiếu phim, nhà ở, khách sạn, kiểm soát âm thanh chuyên nghiệp
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*600mm, 600*300mm hoặc kích thước khác |
| độ dày: | 25/30/50mm |
9mm Eco Friendly PET Polyester Fiber Acoustic Panel cho phòng ghi phim điện ảnh gia đình
| tên: | Bảng tường hấp thụ âm thanh PET |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | Chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
Hỏa chống cháy 100% vải polyester tấm hấp thụ âm thanh bán buôn tấm tường chống âm thanh felt tấm hấp thụ âm thanh PET tấm âm thanh
| Phong cách thiết kế: | Đồng thời |
|---|---|
| Loại cạnh: | Vát |
| Kích thước bảng điều khiển: | 2400*400mm / 2400*520mm / 2400*600mm |
Các tấm âm thanh mật độ cao Khép kín âm thanh cảm giác Thiết kế mô hình phong cách Khảm tường chống cháy
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | Chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
| Kích thước: | 2420*1220/1200*600mm, kích thước khác |
Vải sợi thủy tinh mềm bảng âm thanh cách âm tường vải giảm âm thanh
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
12mm Phân tích hấp thụ âm thanh Phân tích âm thanh dày đặc Phân tích âm thanh giảm tiếng ồn Phân tích âm thanh Phân tích studio có thể đệm Phân tích âm thanh cho tường
| tên: | Panel âm thanh PET felt |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn, chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
4 miếng gỗ Slat bảng âm thanh trang trí phong cách giảm tiếng ồn 3D bảng kết cấu cho trần nhà và tường
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood, PVC |
2750 X 320 gỗ slates trần gỗ slates bảng âm thanh bảng âm thanh bảng âm thanh chống âm thanh bảng
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood |
Các tấm âm thanh sợi polyester 12mm tùy chỉnh thân thiện với môi trường
| tên: | Panel âm thanh PET felt |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn, chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |


