Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ felt acoustic panels for walls and ceilings ] trận đấu 64 các sản phẩm.
Nội thất Trần nhà cảm giác âm thanh Baffles âm thanh hấp thụ tấm tường sợi thủy tinh âm thanh
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*600/Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Polyester felt Hexagonal bảng tường âm thanh bảng chống âm thanh cho văn phòng
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
10mm kiến trúc Hex bảng âm thanh cảm giác âm thanh hấp thụ tường bảng
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Bảng hấp thụ âm thanh PET polyester felt theo mẫu
| Material: | 100% Polyester fiber |
|---|---|
| Size&Shape: | Customized |
| Thickness: | 9/12mm, other thickness |
10mm Hexagon Acoustic Panel felt PET Phân tích âm thanh cho phòng học Home Office
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
25mm sợi thủy tinh trần gắn bảng âm thanh cảm giác mây treo Baffles âm thanh hấp thụ
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*600/Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Tấm ốp tường tiêu âm bằng gỗ cao cấp cho văn phòng tại nhà và sử dụng thương mại
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+baseboard thú cưng |
| Ván lạng: | Gỗ kỹ thuật, màu sắc dấu rộng |
Slate Acoustic Wall Panel với veneer tùy chỉnh 240 x 60cm
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho bức tường nhà của Ofiice |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+sợi polyester |
| Độ dày: | 21/11/12/15mm |
Văn phòng sử dụng vật liệu chống âm Độ dày của tấm bảng nhà máy Slated Nhà hát âm thanh tường bảng
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood |
Tấm hút âm nan gỗ trong nhà cho văn phòng, nhà ở và studio, môi trường âm học
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| KÍCH CỠ: | 2400x605mm |


