Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ customized acoustic panels sound absorption ] trận đấu 337 các sản phẩm.
Đơn vị hóa gỗ Akupanel Veneer MDF PET Để Bảo vệ Môi trường lớp E0
| Độ dày: | 21/11/13mm/Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc: | màu gỗ |
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
PET Hexagon trang trí gạch tường âm thanh sợi polyester tấm âm thanh kín
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Inkjet in tường trang trí tấm nhấp âm thanh polyester
| Material: | 100% Polyester fiber |
|---|---|
| Size&Shape: | Customized |
| Thickness: | 9/12mm, other thickness |
MDF hấp thụ âm thanh gỗ óc chó tấm âm thanh đệm cho tường trang trí nội thất
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
PET tái chế tấm tường âm thanh 9mm chống âm thanh tấm sợi polyester cho thiết kế nội thất
| tên: | PET FEEL ACOUSTIC PANEL |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | Chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
Bảng tường sợi polyester
| tên: | Chạm khắc PET SOUND TUYỆT VỜI TƯỜNG |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | 36 màu có sẵn |
Các tấm tường âm thanh gỗ được tùy chỉnh cho nhà hát phòng hội nghị
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Một tấm mảng hấp thụ âm thanh bằng gỗ được làm bằng vật liệu PET + MDF + veneer với giá trị NRC từ 0,85 đến 0.95
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trường: | Lớp E0 |
| Kích cỡ: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Tấm tiêu âm PET khắc CNC trang trí với hoa văn tùy chỉnh và bề mặt 3D
| Tên: | Chạm khắc PET SOUND TUYỆT VỜI TƯỜNG |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | 36 màu có sẵn |
Eco Friendly Acupanel Slat Wall Soundproof Veneer Wood Slat Acoustic Wall Panels Các tấm tường âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |


