Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ customized acoustic panels sound absorption ] trận đấu 337 các sản phẩm.
Các tấm tường âm thanh PVC veneer MDF PET chống âm Slated Laminated
| Application: | Home/Conference room/Theater |
|---|---|
| Environmental Protection: | Grade E0 |
| Size: | 2400 x 605mm/ Customized |
Bảng hấp thụ âm thanh polyester in bản đồ thế giới
| Material: | 100% Polyester fiber |
|---|---|
| Size&Shape: | Customized |
| Thickness: | 9/12mm, other thickness |
Direct Stick PET Hexagon Wall Panel cho cách âm tường trong nhà
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color/Printing |
| Size: | Customized |
Các tấm tường cảm giác vải chống cháy tấm tường âm thanh
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
Các tấm tường âm thanh nội thất hiện đại Akupanel tấm tường chống âm thanh cho khách sạn
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400*605mm, kích thước khác |
Dễ dàng cài đặt Akupanel Bức tường gỗ Ống thắt âm thanh phù hợp với hấp thụ cao cấp
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Căn hộ Trang trí nhà gỗ Akupanel Phân tường 3D âm thanh Để cách âm
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400*605mm, kích thước khác |
1200 X 600 Vải Phân hình tường âm thanh Sợi thủy tinh dính Thuần chất hấp thụ âm thanh
| Vật liệu: | Vải+sợi thủy tinh |
|---|---|
| Size: | 1200x600mm |
| Độ dày: | 25/50mm |
Tấm cách âm bằng gỗ có thể sử dụng trong cả phòng ngủ và phòng khách
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| Màu Veneer: | Quả óc chó/Sồi/Các màu gỗ khác |
| Màu PET: | Đen/Khác |
Tấm cách âm bằng gỗ làm từ sợi polyester và ván gỗ, có hiệu quả cách âm vượt quá 90%.
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| Màu Veneer: | Quả óc chó/Sồi/Các màu gỗ khác |
| Màu PET: | Đen/Khác |


