Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ customized acoustic panels sound absorption ] trận đấu 337 các sản phẩm.
Custom Mô hình polyester sợi thú cưng tường bảng
| Material: | 100% Polyester fiber |
|---|---|
| Size&Shape: | Customized |
| Thickness: | 9/12mm, other thickness |
Bảng hấp thụ âm thanh có thể tùy biến bằng vải sợi polyester A1 / B1 Khả năng chống cháy
| Material: | Fiberglass,Polyester fiber |
|---|---|
| Standard Size: | 1200*605mm, other size |
| Thickness: | 25/50mm, other thickness |
Wood Veneer Acoustic Slat Panel 2400 x 600mm Độ dày 21mm Xét bề mặt tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho bức tường nhà của Ofiice |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+sợi polyester |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ kỹ thuật |
Tấm ốp tường tiêu âm bằng gỗ cao cấp cho văn phòng tại nhà và sử dụng thương mại
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+baseboard thú cưng |
| Ván lạng: | Gỗ kỹ thuật, màu sắc dấu rộng |
Bảng chống âm thanh bằng gỗ mịn cho phòng hội nghị nhà hát
| Độ dày: | 21/11/13mm/Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sound Absorption Coefficient: | 0.86-0.95 |
| Chất lượng và sự khéo léo không thỏa hiệp: | Được chế tạo tỉ mỉ từ các vật liệu cao cấp với sự chú ý đến chi tiết |
9mm 12mm PET felt bảng tường âm thanh nội thất cách âm bảng vuông
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm |
PVC Veneer Hexagon felt Polyester Fiber Sound Absorbing Board
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color/Printing |
| Size: | 30*25.4cm or Customized |
Không gian thương mại gạch acoustic bằng gỗ cách âm âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| dễ dàng cài đặt: | Hệ thống cài đặt nhẹ và thân thiện với người dùng |
| danh mục sản phẩm: | bảng điều khiển |
Phòng họp gỗ Akupanel Walnut Oak Veneer Màu sắc Nghe thấm gỗ
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
9mm PET Polyester sợi âm thanh tường gạch cho văn phòng và phòng họp
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |


