Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ customized acoustic panels sound absorption ] trận đấu 337 các sản phẩm.
Tấm tiêu âm sợi PET khắc hoa văn trang trí cho tường nội thất
| Tên: | Chạm khắc PET SOUND TUYỆT VỜI TƯỜNG |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | 36 màu có sẵn |
Tấm tiêu âm sợi PET khắc CNC tùy chỉnh cho trang trí tường và kiểm soát âm thanh
| Tên: | Chạm khắc PET SOUND TUYỆT VỜI TƯỜNG |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | 36 màu có sẵn |
Polyester felt Acoustic Room Divider Panels PET Đồ xách kín âm văn phòng tường phân vùng
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm |
gỗ slates Akupanel âm thanh gỗ slates tấm tường để hấp thụ âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Nhiều chức năng màu sắc Hexagon âm thanh hấp thụ tấm PET âm thanh tường tấm
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Indoor Polyester Acoustic Board PET Phanele hấp thụ âm thanh Hexagon Cho thư viện trường học
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Tiếng ồn phụ thuộc vào các tấm vải âm thanh
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Hình dạng kích thước: | tùy chỉnh |
| Độ dày: | 9/12 mm, độ dày khác |
Tấm ốp gỗ MDF PET tiêu âm Veneer Kỹ thuật âm học tiên tiến để giảm tiếng ồn và kiểm soát tiếng vang
| danh mục sản phẩm: | bảng điều khiển |
|---|---|
| Các tòa nhà thân thiện với môi trường và mạnh mẽ: | Được làm bằng vật liệu bền vững cho độ bền lâu |
| Sử dụng: | cách âm |
Nội thất âm thanh Akupanel Bảo vệ âm thanh Văn phòng
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Các tấm cách âm âm bằng sợi polyester tròn
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |


