Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ customized acoustic panels sound absorption ] trận đấu 337 các sản phẩm.
Các tấm tường gỗ âm thanh với độ dày tùy chỉnh và bảo vệ môi trường cấp E0
| Application: | Home/Conference room/Theater |
|---|---|
| Environmental Protection: | Grade E0 |
| Size: | 2400 x 605mm/ Customized |
Các tấm slates gỗ âm thanh Custom Slat Spacing NRC>0.85 cho các văn phòng Boutique Statement Home Walls Easy DIY Install
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trường: | Lớp E0\E1 |
| Kích cỡ: | 2400/2700/3000 x 600mm/ Tùy chỉnh |
Tấm tiêu âm sợi polyester khắc CNC với hoa văn trang trí để sử dụng trên tường
| Tên: | Chạm khắc PET SOUND TUYỆT VỜI TƯỜNG |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | 36 màu có sẵn |
Tấm ốp tường lam sóng tiêu âm 3D Akupanel hiện đại giá xuất xưởng
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
21mm Nhà máy trực tiếp Akupanel Và PET cảm giác Hỗ trợ MDF gỗ veneer bảng âm thanh cho trang trí tường
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Khép kín âm thanh gỗ Acupunel Dễ lắp đặt Khám tường hấp thụ âm thanh tùy chỉnh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Đồ bán buôn với giá cạnh tranh Akupanel gỗ Veneer MDF phủ PET gỗ Slat bảng âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Các tấm chống âm xích giác màu gỗ thô PVC veneer
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color/Printing |
| Size: | Customized |
Bức tranh sơn dầu được in trang trí tường Bảng hấp thụ âm thanh polyester
| Material: | 100% Polyester fiber |
|---|---|
| Size&Shape: | Customized |
| Thickness: | 9/12mm, other thickness |
Tấm gỗ cách âm có thể sử dụng trong nhiều tình huống khác nhau như phòng khách, phòng ngủ và trường học.
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trường: | Lớp E0 |
| Kích cỡ: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |


