Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ customized acoustic panels sound absorption ] trận đấu 337 các sản phẩm.
Nghệ thuật in nội thất tùy chỉnh bảng điều khiển âm thanh hấp thụ âm thanh trang trí tường
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Hình ảnh tùy chỉnh: | Cần hình ảnh độ nét cao của bạn |
Phân tích âm thanh PET hình vuông tùy chỉnh cho phòng ghi phim
| Kích thước tiêu chuẩn: | 2420*1220*9/12mm, kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Hiệu ứng hấp thụ âm thanh: | Hiệu quả hấp thụ âm thanh tốt hơn đối với tiếng ồn hàng ngày 125-4000Hz |
| Chất chống cháy: | Không/B1/A1 |
Nhà cung cấp bán buôn Tấm tiêu âm tùy chỉnh bằng sợi polyester hình lục giác
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| DỊCH VỤ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
300 X 600 Walnut Oak Wood Slat Acoustic Panels Sound Absorption Interior Decoration For Home Office
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood |
Ống gỗ trang trí Slat bảng âm thanh hấp thụ âm thanh 240 X 60cm 4pcs Per Carton
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho bức tường nhà của Ofiice |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+sợi polyester |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ kỹ thuật |
ROHS ISO chứng nhận Acoustic Wood Slat Panel Chất hấp thụ âm thanh tùy chỉnh
| Các tính năng chính: | Hấp thụ âm thanh vượt trội, chống cháy, cách nhiệt, chống ẩm, thiết kế chống vi khuẩn, độ bền & |
|---|---|
| Tùy chọn bìa vải: | 36 |
| Kích thước: | 1200 * 600mm / Tùy chỉnh |
Polyester Acoustic Thiết kế tường tường âm thanh Thấm âm thanh
| Cài đặt: | Keo dán |
|---|---|
| Độ dày: | 9/12mm |
| Hình dạng: | Hình lục giác / Tròn / Tùy chỉnh |
Tùy chỉnh 1200x600mm vải bảng điều khiển âm thanh hấp thụ âm thanh chống cháy
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
|---|---|
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi polyester |
| Kích thước: | 1200 * 600mm / Tùy chỉnh |
Cây óc chó MDF sườn bảng âm thanh hấp thụ âm thanh cho nội thất tường và trần nhà
| Kết thúc.: | Veneer, Melamine, PVC |
|---|---|
| Màu sắc: | Quả óc chó/Sồi/Khác |
| Kích thước: | 2400/1200*605mm, tùy chỉnh |
Vải sóng cong bảng tường âm thanh sợi thủy tinh hấp thụ âm thanh cao
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |


