Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ customized acoustic panels sound absorption ] trận đấu 337 các sản phẩm.
Phân tích âm thanh đa màu Phân tích âm thanh hình vuông Bức tường bên trong Phân tích âm thanh chống cháy
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Một loại tấm cách âm bằng gỗ với nhiều kích thước có sẵn để tùy chỉnh và hiệu quả hấp thụ âm thanh tuyệt vời
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trường: | Lớp E0 |
| Kích cỡ: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Âm thanh làm tê hình vuông bảng âm thanh felt PET Polyester sợi bảng âm thanh
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
PET tùy chỉnh bảng âm thanh tròn tấm cách âm cho tường và trần nhà
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Các tấm âm thanh hiện đại 60 * 60CM 6 PCS Các tấm tường âm thanh trang trí cho sử dụng văn phòng Hotel Recording & Home Studio
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| DỊCH VỤ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
PET âm thanh hấp thụ bảng âm thanh in nội thất trang trí tường chống âm thanh
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Hình ảnh tùy chỉnh: | Cần hình ảnh độ nét cao của bạn |
Tấm tiêu âm thiết kế hiện đại bằng vật liệu PET, bảo hành 1 năm cho hội trường, rạp hát và khách sạn
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| DỊCH VỤ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
Bảo vệ âm thanh Oak Acoustic Panel Bức tường trang trí nội thất Với hệ số hấp thụ âm thanh 0,86-0.95
| Application: | Home/Conference room/Theater |
|---|---|
| Environmental Protection: | Grade E0 |
| Size: | 2400 x 605mm/ Customized |
Màn hình âm thanh hấp thụ vải cho tấm tường kim loại Chứng nhận ROHS ISO
| Tương thích với môi trường: | Lớp E1 |
|---|---|
| Chức năng: | Hấp thụ âm thanh cao |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Áo nhẹ Panel âm thanh thân thiện với môi trường Khả năng chống cháy B1
| Kích thước: | 1200 * 600mm / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu vải: | nhiều |
| Các tính năng chính: | Hấp thụ âm thanh vượt trội, chống cháy, cách nhiệt, chống ẩm, thiết kế chống vi khuẩn, độ bền & |


