Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ customized acoustic panels sound absorption ] trận đấu 337 các sản phẩm.
Chiên mật độ cao làm nhiễu âm thanh hấp thụ tấm âm thanh sợi thủy tinh dày
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*600/Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Nhấp âm thanh Đường chắn trần âm thanh Đường chắn trần âm thanh Tải thủy tinh treo
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*600/Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Khả năng tùy biến âm thanh Bảng âm thanh cho trung tâm mua sắm Tạo bầu không khí thoải mái Giảm nhiễu âm thanh
| Elasticity: | A |
|---|---|
| Color: | Various colors available |
| Material: | PET+MDF |
0.85 Tỷ lệ hấp thụ âm thanh trung bình Phân tích âm thanh vật nuôi cho giao tiếp thoải mái yên tĩnh trong các địa điểm thương mại cao cấp
| Elasticity: | A |
|---|---|
| Color: | Various colors available |
| Material: | PET+MDF |
Chất chống cháy âm thanh điều chỉnh bảng điều khiển âm thanh
| Độ đàn hồi: | Một |
|---|---|
| Màu sắc: | Có nhiều màu sắc khác nhau |
| Vật liệu: | PET+MDF |
Bàn âm thanh vải tường nội thất Sợi thủy tinh
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Home Theater Fabric Acoustic Panel 25mm / 50mm Các tấm âm phủ bằng vải
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Bảng gỗ thủy tinh Bảng trần âm thanh Sợi thủy tinh Trần treo Bảng âm thanh
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*600/Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Đạt được âm thanh hoàn hảo âm thanh bảng điều khiển âm thanh cho các phòng thu chuyên nghiệp và không gian biểu diễn
| Elasticity: | A |
|---|---|
| Color: | Various colors available |
| Material: | PET+MDF |
Hòa tĩnh Giải pháp thoải mái 0,9 Nrc Pet Sound Acoustic Panel cho các địa điểm thương mại cao cấp
| Elasticity: | A |
|---|---|
| Color: | Various colors available |
| Material: | PET+MDF |


