Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ customized acoustic panels sound absorption ] trận đấu 337 các sản phẩm.
Tấm ốp tiêu âm nan gỗ kiến trúc cho không gian thương mại và dân dụng
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood, PVC |
Nhà hàng Điện ảnh Trần nhà Phân hình âm thanh chống cháy trang trí tường chống âm Phân hình sợi thủy tinh
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*600/Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
2750 X 320 gỗ slates trần gỗ slates bảng âm thanh bảng âm thanh bảng âm thanh chống âm thanh bảng
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood |
Phân tích âm thanh bằng vải hấp thụ tiếng ồn Phân tích âm thanh phòng chiếu phim Phân tích âm thanh cho tường
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Bảng âm thanh gỗ slates PET Backboard với NRC cao cho kiểm soát tiếng ồn nội thất phong cách
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+baseboard thú cưng |
| Veneer: | Gỗ kỹ thuật, màu sắc dấu rộng |
10mm Hexagon Acoustic Panel felt PET Phân tích âm thanh cho phòng học Home Office
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Akupanel Akoustik Panel Bảng âm thanh bằng gỗ cho KTV Soundproofing
| Product name: | Wood Slat Acoustic Panel |
|---|---|
| Material: | Veneer+MDF+PET |
| Veneer Material: | Techwood, Natrual wood, PVC |
Bán bán buôn các tấm âm thanh gỗ trang trí slates với nền PET cho tường và trần nhà
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| KÍCH CỠ: | 2400x605mm |
Slat Wood Acoustic Panel 240 X 60cm 21mm dày Custom Veneer Factory Direct Supply
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ hoặc PVC |
Tấm tiêu âm Veneer Gỗ + Polyester Cạnh cắt chính xác Kích thước/Màu gỗ tùy chỉnh có sẵn Chống cháy A1/B1
| Kiểu: | Bảng âm thanh PET |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer + Polyester |
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |


