Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ customized acoustic panels sound absorption ] trận đấu 337 các sản phẩm.
Các tấm âm thanh hình vuông bằng sợi polyester Chất hấp thụ âm thanh
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Colorful Flat Sound Proof Acoustic Panel PET Fire Retardant Studio Thiết bị cách âm
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Hexagon Acoustic Wood Slat Panels Nghệ thuật hấp thụ âm thanh
| Vật liệu: | Ván ép PET+Gỗ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên/In ấn |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
Hexagon Wood Veneer Acoustic Panels Kháng ồn PET Slat Acoustic Wall Panels
| Vật liệu: | Ván ép PET+Gỗ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên/In ấn |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
Bảng âm thanh polyester hình chữ nhật bảng âm thanh nhẹ chống cháy tấm hấp thụ âm thanh
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Bảng âm thanh gỗ xoắn cong
| Material: | Veneer+MDF+PET |
|---|---|
| Standard Height: | 2400/1200/600mm, other size |
| Thickness: | 11/13mm, other thickness |
PET tái chế tấm felt âm thanh tấm thấm âm tường sàn thấm
| Material: | 100% Recycled PET |
|---|---|
| Size: | 2400*600mm, customized |
| Độ dày: | 12 mm, độ dày khác |
Tấm tiêu âm nan gỗ sóng hấp thụ âm thanh cao (NRC>0.85) dùng trang trí sảnh khách sạn & kiểm soát âm thanh, hình dạng tùy chỉnh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng họp/Sảnh |
|---|---|
| Bảo vệ môi trường: | Lớp E1 |
| Kích cỡ: | 2400/2700/3000 x 600mm/ Tùy chỉnh |
Phân tích âm thanh PET tùy chỉnh Phân tích âm thanh tái chế
| Tên: | Chạm khắc PET SOUND TUYỆT VỜI TƯỜNG |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | 36 màu có sẵn |
Văn phòng cảm giác bảng âm thanh cho tường và trần nhà 2420x1220mm tùy chỉnh
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |


