Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ customized acoustic panels sound absorption ] trận đấu 337 các sản phẩm.
Bảng âm thanh hexagon tự dính có mật độ cao PET polyester
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Chất chống cháy treo bảng âm thanh hình lục giác bảng âm thanh cho văn phòng căn hộ khách sạn
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Modern Home Hotel Office 3D Hexagon Acoustic Panel Phòng chống âm tường Phòng chiếu phim
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
PET chạm khắc tiếng ồn phụ thuộc bảng điều khiển âm thanh Polyester sợi felt bảng cách âm
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Hình dạng kích thước: | tùy chỉnh |
| Độ dày: | 9/12 mm, độ dày khác |
Composite Slat PET gỗ veneer bảng âm thanh cho phòng ngủ khách sạn phòng khách
| Vật liệu: | Ván gỗ + PET |
|---|---|
| Màu PET: | màu đen hoặc màu sắc khác |
| Màu Veneer: | Quả óc chó/sồi hoặc in ấn |
gỗ Akupanel Bảng tường cài đặt nhanh tùy chỉnh các giải pháp hấp thụ âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Các tấm âm thanh PET thân thiện với môi trường hiện đại 2 lớp vải polyester tấm cách âm cho sử dụng khách sạn Thiết kế đồ họa
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
Lửa chống cháy Phân khúc âm thanh trục vệt thủy tinh Phân khúc âm thanh trần
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*600/Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Thiết kế tường gỗ veneer bảng điều khiển âm thanh WPET Hexagon Slat bảng điều khiển âm thanh tường
| Vật liệu: | Ván ép PET+Gỗ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên/In ấn |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
Thiết kế tường bảng âm thanh tùy chỉnh
| Material: | 100% Polyester fiber |
|---|---|
| Size&Shape: | Customized |
| Thickness: | 9/12mm, other thickness |


