Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ customized acoustic panels sound absorption ] trận đấu 337 các sản phẩm.
Tấm ốp tường PET phong cách hiện đại, cách âm, trang trí cho Cửa hàng bán lẻ, Khách sạn, Phòng triển lãm, Giải pháp thiết kế đồ họa
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| DỊCH VỤ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
100% PET màn hình âm thanh Khả năng bảo hiểm màn hình âm thanh felt kích thước tùy chỉnh Màu sắc
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
Bộ phim chống cháy vải màn hình âm thanh sử dụng vỏ sợi thủy tinh lớp A lớp B
| Chiều rộng: | 1550mm, chiều rộng khác |
|---|---|
| Mật độ: | 450gsm |
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
Tấm tiêu âm DIY tổ ong sợi polyester để trang trí nhà phòng khách
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
Tấm tiêu âm gỗ đặc nhiều lớp cho phòng khách cao cấp, vách nền E0, chứng nhận CE, thân thiện môi trường
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trường: | Lớp E0 |
| Kích cỡ: | 2440 x 197mm/ Tùy chỉnh |
Bảng âm thanh phủ bằng vải chống cháy phù hợp cho các tòa nhà công cộng Khách sạn Nhà hàng và cơ sở chăm sóc sức khỏe
| Packaging Details: | Carton,Coating |
|---|---|
| Delivery Time: | 5-14Days |
| Payment Terms: | T/T |
Nhà chiếu phim KTV Vải bảng âm thanh chống va chạm trang trí âm thanh hấp thụ tường
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh + Vải |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Tấm ốp tường tiêu âm MDF có chứng nhận SGS, cách âm cho phòng họp và gia đình
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| Màu Veneer: | Quả óc chó/Sồi/Các màu gỗ khác |
| Màu PET: | Đen/Khác |
Bảng âm thanh sáu góc CATILAN PET Bảng hấp thụ âm thanh NRC cao 0,85 Hình dạng tùy chỉnh lớp A và lớp B Khả năng chống cháy
| độ dày: | 12/9/15mm |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
| Kiểu lắp: | Tường hoặc trần nhà |
NRC cao ≥0,85 Polyester Acoustic Panel for Noise Reduction E1 Grade Low Formaldehyde Polyester Acoustic Panel
| Kích cỡ: | 2420*1220mm |
|---|---|
| độ dày: | 12/9/15mm |
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |


