Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ customized acoustic panels sound absorption ] trận đấu 337 các sản phẩm.
Các tấm tường bao bọc bằng vải Vỏ thủy tinh lõi bảng âm thanh cho các giải pháp kiểm soát âm thanh chuyên nghiệp
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | Kích thước khác 1200 * 600mm, 600 * 300mm |
| độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Nhà sản xuất tùy chỉnh Tấm tiêu âm bằng vải Sợi polyester bọc vải cho Phòng tập thể dục
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
25mm sợi thủy tinh trần gắn bảng âm thanh cảm giác mây treo Baffles âm thanh hấp thụ
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*600/Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Chất hấp thụ âm thanh âm thanh trần treo trần treo tấm âm thanh sợi thủy tinh cho trần
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*600/Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Tấm ốp tường tiêu âm nan gỗ hiện đại châu Âu dùng cho trang trí và hấp thụ âm thanh nội thất
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho bức tường nhà của Ofiice |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood |
Sợi thủy tinh polyester vải sợi bọc bảng âm thanh cho rạp chiếu phim gia đình
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
OEM Phân tích âm thanh chống âm thanh Polyester Fiber PET Phân tích cách nhiệt âm thanh
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 2420*1220*9/12mm, kích thước tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
PET polyester sợi hình vuông bảng âm thanh nhiễu chống âm thanh bảng chống âm thanh cho văn phòng
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Vải thân thiện với môi trường bảng âm thanh vải polyester sợi thủy tinh len cho phòng hội nghị
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Nhà Sản phẩm Sản phẩm Sản phẩm Sản phẩm Sản phẩm Sản phẩm
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*600/Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |


