Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ customized acoustic panels sound absorption ] trận đấu 337 các sản phẩm.
PET 9mm Self Adhesive Square Acoustic Panels Soundproof Felt Fiber Acoustic Panels Các tấm âm thanh bằng sợi felt
| Chất chống cháy: | Không/B1/A1 |
|---|---|
| Tính năng: | Hấp thụ âm thanh hiệu quả cao |
| Các tùy chọn trang trí: | 36 màu |
Phân tích âm thanh hình vuông phong cách Polyester sợi chống âm thanh tấm cách nhiệt tùy chỉnh
| Chất chống cháy: | Không/B1/A1 |
|---|---|
| Tính năng: | Hấp thụ âm thanh hiệu quả cao |
| Các tùy chọn trang trí: | 36 màu |
Vải sợi thủy tinh mềm bảng âm thanh cách âm tường vải giảm âm thanh
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Bảng âm gỗ tuyến tính Lắp đặt nhanh Nhà văn phòng Nhà hát trang trí tường
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+baseboard thú cưng |
| Ván lạng: | Gỗ kỹ thuật, màu sắc dấu rộng |
Vải hấp thụ âm thanh Bảng âm thanh Eco Friendly Grade E1 Vải giảm tiếng ồn
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
|---|---|
| Tùy chọn bìa vải: | 36 |
| Bảo vệ môi trương: | E1 |
Phân tích âm thanh vải hình chữ nhật
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Chức năng: | Hấp thụ âm thanh cao |
Các tấm âm thanh được bọc bằng vải tùy chỉnh 1200x600mm Thấm âm thanh
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
|---|---|
| Chức năng: | Hấp thụ âm thanh cao |
| Tùy chọn bìa vải: | 36 |
Không gian cao cấp âm thanh bảng điều khiển âm thanh cho trải nghiệm âm thanh tối ưu Chất hấp thụ âm thanh chống cháy cung cấp một trải nghiệm tuyệt vời
| Độ đàn hồi: | MỘT |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
| Vật liệu: | PET+MDF |
Bảng bảng âm thanh phổ tần số thấp với các ứng dụng hấp thụ âm thanh hiệu quả cao
| Chất chống cháy: | Không/B1/A1 |
|---|---|
| Tính năng: | Hấp thụ âm thanh hiệu quả cao |
| chất chống cháy: | Khả năng chống cháy mạnh |
Top Sợi thủy tinh lâu dài ổn định và độ tin cậy âm thanh bảng âm thanh trong phòng thu chuyên nghiệp
| Elasticity: | A |
|---|---|
| Color: | Various colors available |
| Material: | PET+MDF |


