Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ customized acoustic panels sound absorption ] trận đấu 337 các sản phẩm.
Tấm hút âm nan gỗ trong nhà cho văn phòng, nhà ở và studio, môi trường âm học
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| KÍCH CỠ: | 2400x605mm |
Phân đồ tường gỗ âm thanh 3D Phân đồ giảm âm thanh Phân đồ tường Màu sắc Oak Walnut
| Tên sản phẩm: | Các mẫu bảng acoustic bằng gỗ |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood, PVC, Natrual Wood |
Sản phẩm được bao phủ bằng vải PET
| Material: | Fiberglass,Polyester fiber |
|---|---|
| Standard Size: | 1200*605mm, other size |
| Thickness: | 25/50mm, other thickness |
3D gỗ và MDF Slat Wave Board trang trí linh hoạt xoăn cong cong cong Slat âm thanh tường bảng
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| chiều cao tiêu chuẩn: | 2400/1200/600mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 15/13mm, độ dày khác |
Tấm ốp tường tiêu âm thiết kế nan gỗ màu tùy chỉnh 240 X 60cm Bán sỉ tại xưởng
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Kích thước: | 2400x605mm |
Tấm ốp tường tiêu âm Akupanel gỗ sọc 2750 x 320mm, trang trí nội thất, cách âm cho gia đình
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood |
Nhà cung cấp xử lý âm thanh trang trí tiêu âm bằng tấm ốp tường nan gỗ tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho bức tường nhà của Ofiice |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+sợi polyester |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ kỹ thuật |
Các tấm vải hấp thụ âm thanh rạp chiếu phim
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Akupanel Acoustic Panel Bảng âm thanh gỗ cho nhà cách âm TV Back Wall
| Product name: | Wood Sound Absorbing Slat Acoustic Panel |
|---|---|
| Material: | Veneer+MDF+PET |
| Veneer Material: | Techwood, Natrual wood, PVC |
Bảng hấp thụ âm thanh chống va chạm Khả năng chống cháy Bảng nghệ thuật chống âm thanh 25/50mm
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |


