Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ office acoustic felt wall panels ] trận đấu 133 các sản phẩm.
Tấm ốp tường tiêu âm Akupanel gỗ sọc 2750 x 320mm, trang trí nội thất, cách âm cho gia đình
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood |
Akupanel Bức tường cách âm Phân tích trơn tru Phản hồi âm thanh tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ, PVC |
Akupanel gỗ Bức tường chống âm Phân không nỗ lực phù hợp thiết kế âm thanh phù hợp
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ, PVC |
Akupanel gỗ tấm chống âm cho tường Quick Fit Custom Acoustic đổi mới
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ, PVC |
Ống cách nhiệt tuyệt vời 9mm PET felt bảng âm thanh 1-3kg mỗi mét vuông
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Hiệu ứng cách nhiệt: | Tốt lắm. |
| Kích thước tiêu chuẩn: | 2420*1220*9/12mm, kích thước tùy chỉnh |
Chất chống âm 9mm PET felt Acoustic Panel Acoustic Hexagon cho tường phủ và trang trí
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | 36 tùy chọn, chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
| Các tùy chọn trang trí: | Phong phú và đầy màu sắc, vải trang trí bề mặt màu sắc khác nhau cho sự lựa chọn |
PVC Veneer Hexagon felt Polyester Fiber Sound Absorbing Board
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color/Printing |
| Size: | 30*25.4cm or Customized |
Các tấm âm thanh mật độ cao Khép kín âm thanh cảm giác Thiết kế mô hình phong cách Khảm tường chống cháy
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | Chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
| Kích thước: | 2420*1220/1200*600mm, kích thước khác |
Custom vòng PET felt bảng âm thanh âm thanh Baffles cho nhà hàng tường / trần nhà hàng
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Bảng hấp thụ âm thanh PET polyester felt theo mẫu
| Material: | 100% Polyester fiber |
|---|---|
| Size&Shape: | Customized |
| Thickness: | 9/12mm, other thickness |


