Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ office acoustic felt wall panels ] trận đấu 133 các sản phẩm.
Bàn âm thanh vải tường nội thất Sợi thủy tinh
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
9mm 12mm Hexagon Acoustic Panel Pet felt Eco Tile Bức tường hấp thụ âm thanh
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Nhà sản xuất tùy chỉnh Tấm tiêu âm bằng vải Sợi polyester bọc vải cho Phòng tập thể dục
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
10mm Hexagon Acoustic Panel felt PET Phân tích âm thanh cho phòng học Home Office
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Tạo một ngôi nhà âm thanh phong cách với gỗ Akupanel Giải pháp cuối cùng cho không gian
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Trải nghiệm sự hợp nhất hoàn hảo của phong cách và hấp thụ âm thanh với Catilan gỗ Akupanel trong không gian
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trường: | Lớp E0 |
| Kích cỡ: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Chuyển đổi không gian Catilan gỗ Akupanel sự kết hợp hoàn hảo của phong cách và hấp thụ âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Bảng hấp thụ âm thanh chống va chạm Khả năng chống cháy Bảng nghệ thuật chống âm thanh 25/50mm
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Phân tích âm thanh PET tùy chỉnh Phân tích âm thanh tái chế
| Tên: | Chạm khắc PET SOUND TUYỆT VỜI TƯỜNG |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | 36 màu có sẵn |
Tấm tiêu âm trang trí PET hấp thụ âm thanh, chất lượng tốt, bán chạy, được chạm khắc
| Tên: | Chạm khắc PET SOUND TUYỆT VỜI TƯỜNG |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | 36 màu có sẵn |


