Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ office acoustic felt wall panels ] trận đấu 133 các sản phẩm.
Phân tích âm thanh cao độ dày đặc Phân tích hấp thụ âm thanh trang trí cho nhà hát phòng KTV
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Bảng lưới gỗ MDF trang trí với kết thúc veneer cho điều trị âm thanh phong cách
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ, PVC |
Nhà máy chất lượng tốt vật liệu 100% sợi polyester bảng âm thanh chống âm thanh bảng âm thanh cho tường
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Akupanel 240 X 60 Cm trang trí tường nhà gỗ Slat âm thanh hấp thụ
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+sợi polyester |
| Ván lạng: | Gỗ kỹ thuật, màu sắc dấu rộng |
2750 X 320 gỗ Slat bảng âm thanh cho tường và trần nhà âm thanh hấp thụ giảm tiếng ồn
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood |
Phân tích âm thanh PET hình vuông tùy chỉnh cho phòng ghi phim
| Kích thước tiêu chuẩn: | 2420*1220*9/12mm, kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Hiệu ứng hấp thụ âm thanh: | Hiệu quả hấp thụ âm thanh tốt hơn đối với tiếng ồn hàng ngày 125-4000Hz |
| Chất chống cháy: | Không/B1/A1 |
Ống gỗ trang trí Slat bảng âm thanh hấp thụ âm thanh 240 X 60cm 4pcs Per Carton
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho bức tường nhà của Ofiice |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+sợi polyester |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ kỹ thuật |
Các tấm vải hấp thụ âm thanh rạp chiếu phim
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Tùy chỉnh PET felt Hexagon bảng âm thanh hấp thụ âm thanh và trang trí tường
| Vật liệu: | sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Chứng nhận: | ISO/SGS |
Phân tích âm thanh được tùy chỉnh cho khán phòng
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |


