Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ office acoustic felt wall panels ] trận đấu 133 các sản phẩm.
Tấm tiêu âm sợi PET khắc CNC tùy chỉnh cho trang trí tường và kiểm soát âm thanh
| Tên: | Chạm khắc PET SOUND TUYỆT VỜI TƯỜNG |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | 36 màu có sẵn |
Tấm tiêu âm PET khắc CNC trang trí với hoa văn tùy chỉnh và bề mặt 3D
| Tên: | Chạm khắc PET SOUND TUYỆT VỜI TƯỜNG |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | 36 màu có sẵn |
Hollow Out 100% PET Felt Acoustic Panel Art Soundproof Wall Art Panel Thiết kế mô hình 3D Có khả năng
| Tên: | Chạm khắc PET SOUND TUYỆT VỜI TƯỜNG |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | 36 màu có sẵn |
2025 100% sợi polyester Độ rõ ràng của lời nói được cải thiện với 36 tùy chọn
| Chất chống cháy: | Không/B1/A1 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển âm thanh bằng nỉ PET 9mm Tấm tường hấp thụ âm thanh tự làm cho KTV |
| Các tùy chọn trang trí: | Phong phú và đầy màu sắc, vải trang trí bề mặt màu sắc khác nhau cho sự lựa chọn |
Tấm tiêu âm sợi polyester khắc CNC với hoa văn trang trí để sử dụng trên tường
| Tên: | Chạm khắc PET SOUND TUYỆT VỜI TƯỜNG |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | 36 màu có sẵn |
Tấm tiêu âm sợi PET khắc hoa văn trang trí cho tường nội thất
| Tên: | Chạm khắc PET SOUND TUYỆT VỜI TƯỜNG |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | 36 màu có sẵn |
Tấm ốp tường tiêu âm Akupanel bằng gỗ MDF composite trang trí nội thất
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển âm thanh bằng gỗ cho tường trong nhà |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| độ dày: | 21mm, độ dày khác |
Tấm ốp lam gỗ 2400 X 600, Tấm tiêu âm rãnh gỗ, Bảng cách âm
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood |
21mm Nhà máy trực tiếp Akupanel Và PET cảm giác Hỗ trợ MDF gỗ veneer bảng âm thanh cho trang trí tường
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Tấm gỗ cách âm có thể sử dụng trong nhiều tình huống khác nhau như phòng khách, phòng ngủ và trường học.
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trường: | Lớp E0 |
| Kích cỡ: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |


