Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ office acoustic felt wall panels ] trận đấu 133 các sản phẩm.
12mm Phân tích hấp thụ âm thanh Phân tích âm thanh dày đặc Phân tích âm thanh giảm tiếng ồn Phân tích âm thanh Phân tích studio có thể đệm Phân tích âm thanh cho tường
| tên: | Panel âm thanh PET felt |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn, chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
Bảng chống âm bằng gỗ rạch tuyến cho tường trần văn phòng với cài đặt nhanh chóng
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Kích thước: | 2400x600x21mm |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ, PVC |
Khả năng chống cháy Phân thiện với môi trường Phân tích âm thanh hình vuông Chất hấp thụ tiếng ồn Bảng chống âm thanh
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
Các tấm âm thanh sợi polyester thân thiện với môi trường cho thiết kế nội thất hiện đại
| tên: | Panel âm thanh PET felt |
|---|---|
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn, chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
Cải thiện độ rõ ràng của giọng nói 2025 Kháng cháy mạnh Khả năng chống cháy Giảm thời gian phản âm
| Hiệu ứng cách nhiệt: | Tốt lắm. |
|---|---|
| ổn định kích thước: | Sự ổn định vật lý tốt |
| Kích thước tiêu chuẩn: | 2420*1220*9/12mm, kích thước tùy chỉnh |
25mm sợi thủy tinh trần gắn bảng âm thanh cảm giác mây treo Baffles âm thanh hấp thụ
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*600/Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
9mm 12mm polyester sợi PET âm thanh tường và trần sàn chống âm cho nhà hát
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
PET felt hình vuông bảng âm thanh 9mm âm thanh hấp thụ Bảng tường cho KTV
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 2420*1220*9/12mm, kích thước tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Vải sợi thủy tinh mềm bảng âm thanh cách âm tường vải giảm âm thanh
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Bảng lưới gỗ MDF trang trí với kết thúc veneer cho điều trị âm thanh phong cách
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ, PVC |


