Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ office acoustic felt wall panels ] trận đấu 133 các sản phẩm.
Panel tường âm thanh hấp thụ âm thanh hiệu quả cao để cải thiện hiệu suất phổ tần số thấp
| Kích thước tiêu chuẩn: | 2420*1220*9/12mm, kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Mật độ: | 1800gsm |
| Hiệu ứng cách nhiệt: | Tốt lắm. |
Tiêu chuẩn châu Âu 2440 * 1220mm Polyester tấm tường chống âm PET felt âm thanh chống thấm tấm âm thanh
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
Các tấm âm thanh sợi polyester 12mm tùy chỉnh thân thiện với môi trường
| tên: | Panel âm thanh PET felt |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn, chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
Akupanel tấm chống âm cho tường thiết lập đơn giản âm thanh cá nhân
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ, PVC |
2750 X 320 gỗ slates trần gỗ slates bảng âm thanh bảng âm thanh bảng âm thanh chống âm thanh bảng
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood |
Akupanel Bảng gỗ chống âm Không nỗ lực lắp ráp Đặt sẵn âm thanh
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ, PVC |
Văn phòng cảm giác bảng âm thanh cho tường và trần nhà 2420x1220mm tùy chỉnh
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
Tường kín âm thanh PET Bảng âm thanh mật độ cao Bảng làm giảm âm thanh vuông
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | 36 tùy chọn, chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
| Hình dạng: | Hình chữ nhật/Tùy chỉnh |
Gỗ linh hoạt, cong, sợi ván tường cho kiểm soát tiếng ồn nội thất
| Tên sản phẩm: | Akupanel bằng gỗ linh hoạt bằng gỗ akupanel |
|---|---|
| Kích thước: | 2400x600mm, kích thước tùy chỉnh |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood, PVC, gỗ tự nhiên |
Polyester sợi âm thanh hình vuông tấm cảm giác âm thanh dập tắt Bảng tường
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |


