Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ office acoustic felt wall panels ] trận đấu 133 các sản phẩm.
Nhà chiếu phim KTV Vải bảng âm thanh chống va chạm trang trí âm thanh hấp thụ tường
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh + Vải |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Các tấm tường bao bọc bằng vải Vỏ thủy tinh lõi bảng âm thanh cho các giải pháp kiểm soát âm thanh chuyên nghiệp
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | Kích thước khác 1200 * 600mm, 600 * 300mm |
| độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Tấm tiêu âm bọc vải, tấm ốp tường trong nhà bằng sợi thủy tinh cho rạp chiếu phim, nhà ở, khách sạn, kiểm soát âm thanh chuyên nghiệp
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*600mm, 600*300mm hoặc kích thước khác |
| độ dày: | 25/30/50mm |
Vải mềm dày bảng tường âm thanh Giảm tiếng ồn thân thiện với môi trường
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Vải sóng cong bảng tường âm thanh sợi thủy tinh hấp thụ âm thanh cao
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Các tấm âm thanh âm thanh trang trí mềm vải chống âm thanh bao bọc kiểm soát tiếng ồn
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Phòng chống âm thanh 3D Phòng tường âm thanh Vải bọc kính sợi Phòng thu âm
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Hỏa chống cháy 100% vải polyester tấm hấp thụ âm thanh bán buôn tấm tường chống âm thanh felt tấm hấp thụ âm thanh PET tấm âm thanh
| Phong cách thiết kế: | Đồng thời |
|---|---|
| Loại cạnh: | Vát |
| Kích thước bảng điều khiển: | 2400*400mm / 2400*520mm / 2400*600mm |
Bảng hấp thụ âm thanh bằng sợi polyester, vật liệu cách âm, phòng thu âm, nhựa polyester chống cháy, trần nhà, tấm tường
| Phong cách thiết kế: | Đồng thời |
|---|---|
| Loại cạnh: | Vát |
| Kích thước bảng điều khiển: | 2400*400mm / 2400*520mm / 2400*600mm |
Polyester felt Hexagonal bảng tường âm thanh bảng chống âm thanh cho văn phòng
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |


