Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ office acoustic felt wall panels ] trận đấu 133 các sản phẩm.
Các tấm tường cảm giác vải chống cháy tấm tường âm thanh
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
9mm PET tấm tường chống âm thanh Polyester Fiber felt âm thanh hấp thụ bảng điều khiển
| Vật liệu: | 100% PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Lớp A. |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
Akupanel Bảng tường kín âm thanh Dễ lắp đặt Tùy chọn âm thanh cá nhân
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ, PVC |
12mm nội thất trang trí thú cưng cảm giác polyester sợi âm thanh Hexagon tấm chống âm thanh
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Polyester Fiber âm thanh hấp thụ tường bảng âm thanh cách ly PET felt âm thanh cách ly
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
PET tái chế tấm tường âm thanh 9mm chống âm thanh tấm sợi polyester cho thiết kế nội thất
| tên: | PET FEEL ACOUSTIC PANEL |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | Chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
9mm PET Phân tích âm thanh hình vuông Không âm thanh Phân tích tường âm thanh cho văn phòng nhà
| Chất chống cháy: | Không/B1/A1 |
|---|---|
| Tính năng: | Hấp thụ âm thanh hiệu quả cao |
| Các tùy chọn trang trí: | 36 màu |
9mm 12mm PET felt bảng tường âm thanh nội thất cách âm bảng vuông
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm |
Tấm ốp tường tiêu âm bằng gỗ dạng nan PET Felt lõi MDF Trang trí văn phòng và nhà
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+baseboard thú cưng |
| Ván lạng: | Gỗ kỹ thuật, màu sắc dấu rộng |
PET tái chế tấm felt âm thanh tấm thấm âm tường sàn thấm
| Material: | 100% Recycled PET |
|---|---|
| Size: | 2400*600mm, customized |
| Độ dày: | 12 mm, độ dày khác |


