Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ polyester square sound panels ] trận đấu 115 các sản phẩm.
Các tấm cách âm trang trí âm thanh PET Các tấm tường hấp thụ âm thanh
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
PET hiện đại chống âm 3D bảng tường âm thanh với hình dạng nghệ thuật tấm tường cảm giác
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Sợi thủy tinh polyester vải sợi bọc bảng âm thanh cho rạp chiếu phim gia đình
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Màn hình âm thanh hấp thụ vải cho tấm tường kim loại Chứng nhận ROHS ISO
| Tương thích với môi trường: | Lớp E1 |
|---|---|
| Chức năng: | Hấp thụ âm thanh cao |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
PET Phân loại âm thanh âm thanh Phân tích tường hấp thụ âm thanh 1650gsm 1800gsm
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
PET hiện đại Acoustic felt Wall Panel Châm âm cho thiết kế nội thất
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Hexagon màu sắc PET bảng âm thanh gỗ cách nhiệt bảng âm thanh cho trần nhà
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Acoustic PET Phân tích tường hấp thụ âm thanh Bảo vệ âm thanh Phân tích âm thanh
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
Nhà cung cấp bán buôn Tấm tiêu âm PET hình lục giác
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
Ống cách nhiệt tuyệt vời 9mm PET felt bảng âm thanh 1-3kg mỗi mét vuông
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Hiệu ứng cách nhiệt: | Tốt lắm. |
| Kích thước tiêu chuẩn: | 2420*1220*9/12mm, kích thước tùy chỉnh |


