Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ polyester square sound panels ] trận đấu 115 các sản phẩm.
Tường kín âm thanh PET Bảng âm thanh mật độ cao Bảng làm giảm âm thanh vuông
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | 36 tùy chọn, chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
| Hình dạng: | Hình chữ nhật/Tùy chỉnh |
Phân tích âm thanh vải hình chữ nhật
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Chức năng: | Hấp thụ âm thanh cao |
Bảng âm thanh polyester hình chữ nhật bảng âm thanh nhẹ chống cháy tấm hấp thụ âm thanh
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
9mm 12mm polyester sợi PET âm thanh tường và trần sàn chống âm cho nhà hát
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Modern Sound Control Hexagon Acoustic Panel cho các phòng khách dân cư
| Ứng dụng dân cư: | Những tấm nền này lý tưởng cho rạp hát tại nhà, phòng khách hoặc văn phòng tại nhà, nơi cả chất lượn |
|---|---|
| Không gian thương mại: | Trong văn phòng, phòng họp, nhà hàng và quán cà phê, những tấm này giúp giảm tiếng ồn và tạo môi trư |
| Bảo hành: | 3 năm |
Polyester felt Acoustic Room Divider Panels PET Đồ xách kín âm văn phòng tường phân vùng
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm |
Tùy chỉnh PET felt Hexagon bảng âm thanh hấp thụ âm thanh và trang trí tường
| Vật liệu: | sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Chứng nhận: | ISO/SGS |
Tấm cách âm bằng gỗ làm từ sợi polyester và ván gỗ, có hiệu quả cách âm vượt quá 90%.
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| Màu Veneer: | Quả óc chó/Sồi/Các màu gỗ khác |
| Màu PET: | Đen/Khác |
Vải thân thiện với môi trường bảng âm thanh vải polyester sợi thủy tinh len cho phòng hội nghị
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Áo nhẹ Panel âm thanh thân thiện với môi trường Khả năng chống cháy B1
| Kích thước: | 1200 * 600mm / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu vải: | nhiều |
| Các tính năng chính: | Hấp thụ âm thanh vượt trội, chống cháy, cách nhiệt, chống ẩm, thiết kế chống vi khuẩn, độ bền & |


