Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ polyester square sound panels ] trận đấu 115 các sản phẩm.
Bảng tường gỗ hình chữ nhật 25mm với bảo vệ môi trường E1
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
|---|---|
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
| Chất chống cháy vải: | Không/B1 |
Các tấm âm thanh được bọc bằng vải tùy chỉnh 1200x600mm Thấm âm thanh
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
|---|---|
| Chức năng: | Hấp thụ âm thanh cao |
| Tùy chọn bìa vải: | 36 |
Bảng hấp thụ âm thanh có thể tùy biến bằng vải sợi polyester A1 / B1 Khả năng chống cháy
| Material: | Fiberglass,Polyester fiber |
|---|---|
| Standard Size: | 1200*605mm, other size |
| Thickness: | 25/50mm, other thickness |
100% PET màn hình âm thanh Khả năng bảo hiểm màn hình âm thanh felt kích thước tùy chỉnh Màu sắc
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
Các tấm âm thanh mật độ cao Khép kín âm thanh cảm giác Thiết kế mô hình phong cách Khảm tường chống cháy
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | Chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
| Kích thước: | 2420*1220/1200*600mm, kích thước khác |
KDL-FW001 Vải sợi thủy tinh bao bọc bảng âm thanh 1200x600mm NRC cao 0,95 E1 Cấp độ A1 Đánh cháy cho phòng họp văn phòng
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
|---|---|
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh |
| Kích thước bảng điều khiển: | 1200/600*600mm, kích thước khác |
DIY hình chữ nhật và hình lục giác bảng tường âm thanh cho trang trí nhà
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
Chất chống âm 9mm PET felt Acoustic Panel Acoustic Hexagon cho tường phủ và trang trí
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | 36 tùy chọn, chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
| Các tùy chọn trang trí: | Phong phú và đầy màu sắc, vải trang trí bề mặt màu sắc khác nhau cho sự lựa chọn |
Các tấm vải hấp thụ âm thanh rạp chiếu phim
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Phân tích âm thanh cao độ dày đặc Phân tích hấp thụ âm thanh trang trí cho nhà hát phòng KTV
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |


