Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ polyester square sound panels ] trận đấu 115 các sản phẩm.
Phân đồ hấp thụ âm thanh tùy chỉnh PET MDF
| Độ đàn hồi: | Một |
|---|---|
| Màu sắc: | Có nhiều màu sắc khác nhau |
| Vật liệu: | PET+MDF |
Các tấm tường bao bọc bằng vải Vỏ thủy tinh lõi bảng âm thanh cho các giải pháp kiểm soát âm thanh chuyên nghiệp
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | Kích thước khác 1200 * 600mm, 600 * 300mm |
| độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Vải mềm dày bảng tường âm thanh Giảm tiếng ồn thân thiện với môi trường
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Home Theater Fabric Acoustic Panel 25mm / 50mm Các tấm âm phủ bằng vải
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Nhà hát phim Hoteli vải bao bọc tấm sợi thủy tinh chống âm tấm tường trang trí âm thanh
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Các tấm âm thanh tùy chỉnh hoàn hảo cho môi trường vải và gỗ
| Độ đàn hồi: | MỘT |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
| Vật liệu: | PET+MDF |
Tấm tiêu âm bọc vải, tấm ốp tường trong nhà bằng sợi thủy tinh cho rạp chiếu phim, nhà ở, khách sạn, kiểm soát âm thanh chuyên nghiệp
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*600mm, 600*300mm hoặc kích thước khác |
| độ dày: | 25/30/50mm |
Bảng hấp thụ âm thanh chống va chạm Khả năng chống cháy Bảng nghệ thuật chống âm thanh 25/50mm
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Phân tích âm thanh bằng vải hấp thụ tiếng ồn Phân tích âm thanh phòng chiếu phim Phân tích âm thanh cho tường
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
9mm PET tấm tường chống âm thanh Polyester Fiber felt âm thanh hấp thụ bảng điều khiển
| Vật liệu: | 100% PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Lớp A. |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |


