Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ polyester square sound panels ] trận đấu 115 các sản phẩm.
Bảng hấp thụ âm thanh bằng sợi polyester, vật liệu cách âm, phòng thu âm, nhựa polyester chống cháy, trần nhà, tấm tường
| Phong cách thiết kế: | Đồng thời |
|---|---|
| Loại cạnh: | Vát |
| Kích thước bảng điều khiển: | 2400*400mm / 2400*520mm / 2400*600mm |
Cao mật độ vải bọc bảng âm thanh bảng cách âm thanh cho tường
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Khả năng chống cháy Phân thiện với môi trường Phân tích âm thanh hình vuông Chất hấp thụ tiếng ồn Bảng chống âm thanh
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
Bảng bảng âm thanh phổ tần số thấp với các ứng dụng hấp thụ âm thanh hiệu quả cao
| Chất chống cháy: | Không/B1/A1 |
|---|---|
| Tính năng: | Hấp thụ âm thanh hiệu quả cao |
| chất chống cháy: | Khả năng chống cháy mạnh |
1220 * 2440mmCustomizable hình mẫu Polyester Fiber vật liệu âm thanh hấp thụ bảng 48 màu sắc khác nhau, hiệu ứng hấp thụ âm thanh tuyệt vời, dễ dàng và nhanh chóng lắp đặt
| Độ đàn hồi: | MỘT |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
| Vật liệu: | PET+MDF |
Nhà cung cấp bảng điều khiển âm thanh cảm giác hấp thụ âm thanh hiệu quả cao 100% bảng điều khiển âm thanh PET
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| DỊCH VỤ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Nắm âm thanh hiệu quả cao 100% PET Panel âm thanh Khả năng phủ sóng Panel âm thanh felt
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
Hexagon Polyester Fiber Acoustic Wall Panels Nội thất trang trí nhà
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
Panel tường âm thanh hấp thụ âm thanh hiệu quả cao để cải thiện hiệu suất phổ tần số thấp
| Kích thước tiêu chuẩn: | 2420*1220*9/12mm, kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Mật độ: | 1800gsm |
| Hiệu ứng cách nhiệt: | Tốt lắm. |
2025 100% sợi polyester Độ rõ ràng của lời nói được cải thiện với 36 tùy chọn
| Chất chống cháy: | Không/B1/A1 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển âm thanh bằng nỉ PET 9mm Tấm tường hấp thụ âm thanh tự làm cho KTV |
| Các tùy chọn trang trí: | Phong phú và đầy màu sắc, vải trang trí bề mặt màu sắc khác nhau cho sự lựa chọn |


