Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ polyester square sound panels ] trận đấu 115 các sản phẩm.
Các tấm âm thanh được bọc bằng vải vải polyester
| Material: | Fiberglass,Polyester fiber |
|---|---|
| Standard Size: | 1200*605mm, other size |
| Thickness: | 25/50mm, other thickness |
Bảng tường chống âm thanh bằng sợi polyester tự dính hình lục giác
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | 36 tùy chọn, chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
| Hình dạng: | Hình chữ nhật/tròn/hình lục giác/tùy chỉnh |
9mm Eco Friendly PET Polyester Fiber Acoustic Panel cho phòng ghi phim điện ảnh gia đình
| tên: | Bảng tường hấp thụ âm thanh PET |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | Chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
DIY Thiết kế tường bằng sợi polyester
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
12mm Phân tích hấp thụ âm thanh Phân tích âm thanh dày đặc Phân tích âm thanh giảm tiếng ồn Phân tích âm thanh Phân tích studio có thể đệm Phân tích âm thanh cho tường
| tên: | Panel âm thanh PET felt |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn, chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
Hỏa chống cháy 100% vải polyester tấm hấp thụ âm thanh bán buôn tấm tường chống âm thanh felt tấm hấp thụ âm thanh PET tấm âm thanh
| Phong cách thiết kế: | Đồng thời |
|---|---|
| Loại cạnh: | Vát |
| Kích thước bảng điều khiển: | 2400*400mm / 2400*520mm / 2400*600mm |
Các tấm âm thanh sợi polyester thân thiện với môi trường cho thiết kế nội thất hiện đại
| tên: | Panel âm thanh PET felt |
|---|---|
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn, chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
Văn phòng Quảng trường bảng âm thanh polyester sợi 3D cảm giác tường bảng
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
PET hiện đại Phân tích âm thanh hình vuông Polyester sợi âm thanh thấm bảng tùy chỉnh
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
PET polyester sợi hình vuông bảng âm thanh nhiễu chống âm thanh bảng chống âm thanh cho văn phòng
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |


