Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ square acoustic panels custom ] trận đấu 142 các sản phẩm.
Colorful Flat Sound Proof Acoustic Panel PET Fire Retardant Studio Thiết bị cách âm
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Art PET Polyester Fiber Sound Absorbing Board Acoustic Panel 1650gsm 1800gsm
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Hexagon màu sắc PET bảng âm thanh gỗ cách nhiệt bảng âm thanh cho trần nhà
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Hội đồng âm thanh khách sạn đương đại Polyester Fiber Board
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Chất chống âm 9mm PET felt Acoustic Panel Acoustic Hexagon cho tường phủ và trang trí
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | 36 tùy chọn, chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
| Các tùy chọn trang trí: | Phong phú và đầy màu sắc, vải trang trí bề mặt màu sắc khác nhau cho sự lựa chọn |
Kỹ thuật tiên tiến Bảng âm thanh gỗ slates nhẹ xây dựng giảm tiếng ồn
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên |
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
Các tấm âm thanh mật độ cao Khép kín âm thanh cảm giác Thiết kế mô hình phong cách Khảm tường chống cháy
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | Chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
| Kích thước: | 2420*1220/1200*600mm, kích thước khác |
9mm Eco Friendly PET Polyester Fiber Acoustic Panel cho phòng ghi phim điện ảnh gia đình
| tên: | Bảng tường hấp thụ âm thanh PET |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | Chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
Home Theater Fabric Acoustic Panel 25mm / 50mm Các tấm âm phủ bằng vải
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Sợi thủy tinh polyester vải sợi bọc bảng âm thanh cho rạp chiếu phim gia đình
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |


