Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ square acoustic panels custom ] trận đấu 142 các sản phẩm.
Nắm âm thanh hiệu quả cao 100% PET Panel âm thanh Khả năng phủ sóng Panel âm thanh felt
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
Nhà máy chất lượng tốt vật liệu 100% sợi polyester bảng âm thanh chống âm thanh bảng âm thanh cho tường
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Phân tích âm thanh vải hình chữ nhật
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Chức năng: | Hấp thụ âm thanh cao |
Tiêu chuẩn châu Âu 2440 * 1220mm Polyester tấm tường chống âm PET felt âm thanh chống thấm tấm âm thanh
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
Panel tường âm thanh hấp thụ âm thanh hiệu quả cao để cải thiện hiệu suất phổ tần số thấp
| Kích thước tiêu chuẩn: | 2420*1220*9/12mm, kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Mật độ: | 1800gsm |
| Hiệu ứng cách nhiệt: | Tốt lắm. |
Ống cách nhiệt tuyệt vời 9mm PET felt bảng âm thanh 1-3kg mỗi mét vuông
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Hiệu ứng cách nhiệt: | Tốt lắm. |
| Kích thước tiêu chuẩn: | 2420*1220*9/12mm, kích thước tùy chỉnh |
Giảm tiếng vang loại bỏ tiếng ồn nhiễu âm thanh bảng âm thanh
| Elasticity: | A |
|---|---|
| Color: | Various colors available |
| Material: | PET+MDF |
Không gian cao cấp âm thanh bảng điều khiển âm thanh cho trải nghiệm âm thanh tối ưu Chất hấp thụ âm thanh chống cháy cung cấp một trải nghiệm tuyệt vời
| Độ đàn hồi: | MỘT |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
| Vật liệu: | PET+MDF |
Top Sợi thủy tinh lâu dài ổn định và độ tin cậy âm thanh bảng âm thanh trong phòng thu chuyên nghiệp
| Elasticity: | A |
|---|---|
| Color: | Various colors available |
| Material: | PET+MDF |
Bảng âm thanh âm thanh cho các giải pháp âm thanh phù hợp trong các môi trường và người dùng khác nhau
| Elasticity: | A |
|---|---|
| Color: | Various colors available |
| Material: | PET+MDF |


