Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ square acoustic panels custom ] trận đấu 142 các sản phẩm.
Hòa tĩnh Giải pháp thoải mái 0,9 Nrc Pet Sound Acoustic Panel cho các địa điểm thương mại cao cấp
| Elasticity: | A |
|---|---|
| Color: | Various colors available |
| Material: | PET+MDF |
0.85 Tỷ lệ hấp thụ âm thanh trung bình Phân tích âm thanh vật nuôi cho giao tiếp thoải mái yên tĩnh trong các địa điểm thương mại cao cấp
| Elasticity: | A |
|---|---|
| Color: | Various colors available |
| Material: | PET+MDF |
Bảng âm thanh phủ bằng vải chống cháy phù hợp cho các tòa nhà công cộng Khách sạn Nhà hàng và cơ sở chăm sóc sức khỏe
| Packaging Details: | Carton,Coating |
|---|---|
| Delivery Time: | 5-14Days |
| Payment Terms: | T/T |
Tùy chỉnh 1200x600mm vải bảng điều khiển âm thanh hấp thụ âm thanh chống cháy
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
|---|---|
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi polyester |
| Kích thước: | 1200 * 600mm / Tùy chỉnh |
Áo nhẹ Panel âm thanh thân thiện với môi trường Khả năng chống cháy B1
| Kích thước: | 1200 * 600mm / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu vải: | nhiều |
| Các tính năng chính: | Hấp thụ âm thanh vượt trội, chống cháy, cách nhiệt, chống ẩm, thiết kế chống vi khuẩn, độ bền & |
3D polyester sợi hình vuông bảng tường âm thanh bảng chống âm thanh cho văn phòng
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
Các tấm âm thanh được bọc bằng vải tùy chỉnh 1200x600mm Thấm âm thanh
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
|---|---|
| Chức năng: | Hấp thụ âm thanh cao |
| Tùy chọn bìa vải: | 36 |
Vải hấp thụ âm thanh Bảng âm thanh Eco Friendly Grade E1 Vải giảm tiếng ồn
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
|---|---|
| Tùy chọn bìa vải: | 36 |
| Bảo vệ môi trương: | E1 |
Màn hình âm thanh hấp thụ vải cho tấm tường kim loại Chứng nhận ROHS ISO
| Tương thích với môi trường: | Lớp E1 |
|---|---|
| Chức năng: | Hấp thụ âm thanh cao |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
PET Board Polyester Acoustic Square Sound Panels Văn phòng Khóa âm cho tường
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |


