Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ square acoustic panels custom ] trận đấu 142 các sản phẩm.
PET Phân tích âm thanh vuông âm thanh chống âm thanh Phân tích tường felt cho văn phòng nhà
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
PET tái chế Phân tích âm thanh vuông giảm âm thanh Phân tích âm thanh sợi polyester
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
PET polyester sợi hình vuông bảng âm thanh nhiễu chống âm thanh bảng chống âm thanh cho văn phòng
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Đồng thời khách sạn Quảng trường bảng âm thanh Polyester sợi âm thanh board
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Phân tích âm thanh đa màu Phân tích âm thanh hình vuông Bức tường bên trong Phân tích âm thanh chống cháy
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
PET felt hình vuông bảng âm thanh 9mm âm thanh hấp thụ Bảng tường cho KTV
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 2420*1220*9/12mm, kích thước tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Khả năng chống cháy Phân thiện với môi trường Phân tích âm thanh hình vuông Chất hấp thụ tiếng ồn Bảng chống âm thanh
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
Bảng bảng âm thanh phổ tần số thấp với các ứng dụng hấp thụ âm thanh hiệu quả cao
| Chất chống cháy: | Không/B1/A1 |
|---|---|
| Tính năng: | Hấp thụ âm thanh hiệu quả cao |
| chất chống cháy: | Khả năng chống cháy mạnh |
Các tấm âm thanh sợi polyester thân thiện với môi trường cho thiết kế nội thất hiện đại
| tên: | Panel âm thanh PET felt |
|---|---|
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn, chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
Nhà cung cấp bảng điều khiển âm thanh cảm giác hấp thụ âm thanh hiệu quả cao 100% bảng điều khiển âm thanh PET
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| DỊCH VỤ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |


