Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ square acoustic panels custom ] trận đấu 142 các sản phẩm.
Eco Friendly Soft Fabric Acoustic Panel Nghe có thể hấp thụ âm thanh cho phòng trò chuyện
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Nhà chiếu phim KTV Vải bảng âm thanh chống va chạm trang trí âm thanh hấp thụ tường
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh + Vải |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Vải sợi thủy tinh mềm bảng âm thanh cách âm tường vải giảm âm thanh
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
2025 100% sợi polyester Độ rõ ràng của lời nói được cải thiện với 36 tùy chọn
| Chất chống cháy: | Không/B1/A1 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển âm thanh bằng nỉ PET 9mm Tấm tường hấp thụ âm thanh tự làm cho KTV |
| Các tùy chọn trang trí: | Phong phú và đầy màu sắc, vải trang trí bề mặt màu sắc khác nhau cho sự lựa chọn |
12mm Phân tích hấp thụ âm thanh Phân tích âm thanh dày đặc Phân tích âm thanh giảm tiếng ồn Phân tích âm thanh Phân tích studio có thể đệm Phân tích âm thanh cho tường
| tên: | Panel âm thanh PET felt |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn, chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
Thiết kế 3D hiện đại của các tấm tường cách âm hình lục giác để cách âm
| Độ đàn hồi: | MỘT |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
| Vật liệu: | PET+MDF |
Phân đồ hấp thụ âm thanh tùy chỉnh PET MDF
| Độ đàn hồi: | Một |
|---|---|
| Màu sắc: | Có nhiều màu sắc khác nhau |
| Vật liệu: | PET+MDF |
Hexagonal Akupanel chống âm trung bình mật độ tấm vải gỗ veneer tấm tường chống âm tấm chống âm nhà sản xuất
| Độ đàn hồi: | MỘT |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
| Vật liệu: | PET+MDF |
Cải thiện độ rõ ràng của giọng nói 2025 Kháng cháy mạnh Khả năng chống cháy Giảm thời gian phản âm
| Hiệu ứng cách nhiệt: | Tốt lắm. |
|---|---|
| ổn định kích thước: | Sự ổn định vật lý tốt |
| Kích thước tiêu chuẩn: | 2420*1220*9/12mm, kích thước tùy chỉnh |
Bảng tường gỗ hình chữ nhật 25mm với bảo vệ môi trường E1
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
|---|---|
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
| Chất chống cháy vải: | Không/B1 |


