Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ polyester fiber square acoustic wall panels ] trận đấu 84 các sản phẩm.
3D polyester sợi hình vuông bảng tường âm thanh bảng chống âm thanh cho văn phòng
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
Văn phòng Quảng trường bảng âm thanh polyester sợi 3D cảm giác tường bảng
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Polyester Fiber âm thanh hấp thụ tường bảng âm thanh cách ly PET felt âm thanh cách ly
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Bảng tường chống âm thanh bằng sợi polyester tự dính hình lục giác
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | 36 tùy chọn, chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
| Hình dạng: | Hình chữ nhật/tròn/hình lục giác/tùy chỉnh |
Nhấp âm DIY PET Acoustic Wall Panel Soundproofing Polyester Fiber Cho Nhà hát Văn phòng
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | 36 tùy chọn, chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
| Kích thước: | 2420*1220/1200*600mm, kích thước khác |
9mm 12mm polyester sợi PET âm thanh tường và trần sàn chống âm cho nhà hát
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Polyester sợi âm thanh bảng âm thanh hấp thụ âm thanh âm thanh cách nhiệt tấm tường
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
PET hiện đại chống âm 3D bảng tường âm thanh với hình dạng nghệ thuật tấm tường cảm giác
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Sản phẩm được bao phủ bằng vải PET
| Material: | Fiberglass,Polyester fiber |
|---|---|
| Standard Size: | 1200*605mm, other size |
| Thickness: | 25/50mm, other thickness |
Các tấm tường cảm giác vải chống cháy tấm tường âm thanh
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |


