Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ polyester fiber square acoustic wall panels ] trận đấu 84 các sản phẩm.
Hỏa chống cháy 100% vải polyester tấm hấp thụ âm thanh bán buôn tấm tường chống âm thanh felt tấm hấp thụ âm thanh PET tấm âm thanh
| Phong cách thiết kế: | Đồng thời |
|---|---|
| Loại cạnh: | Vát |
| Kích thước bảng điều khiển: | 2400*400mm / 2400*520mm / 2400*600mm |
Tấm cách âm bằng gỗ làm từ sợi polyester và ván gỗ, có hiệu quả cách âm vượt quá 90%.
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| Màu Veneer: | Quả óc chó/Sồi/Các màu gỗ khác |
| Màu PET: | Đen/Khác |
Bảng hấp thụ âm thanh bằng sợi polyester, vật liệu cách âm, phòng thu âm, nhựa polyester chống cháy, trần nhà, tấm tường
| Phong cách thiết kế: | Đồng thời |
|---|---|
| Loại cạnh: | Vát |
| Kích thước bảng điều khiển: | 2400*400mm / 2400*520mm / 2400*600mm |
Bảng bảng âm thanh phổ tần số thấp với các ứng dụng hấp thụ âm thanh hiệu quả cao
| Chất chống cháy: | Không/B1/A1 |
|---|---|
| Tính năng: | Hấp thụ âm thanh hiệu quả cao |
| chất chống cháy: | Khả năng chống cháy mạnh |
9mm 12mm Acoustic PET Felt Panel Bảo vệ âm thanh Thiết kế tường Bảng phòng ghi âm
| tên: | Bảng tường hấp thụ âm thanh PET |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | 36 màu có sẵn |
Các tấm cách âm trang trí âm thanh PET Các tấm tường hấp thụ âm thanh
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
ROHS ISO chứng nhận Acoustic Wood Slat Panel Chất hấp thụ âm thanh tùy chỉnh
| Các tính năng chính: | Hấp thụ âm thanh vượt trội, chống cháy, cách nhiệt, chống ẩm, thiết kế chống vi khuẩn, độ bền & |
|---|---|
| Tùy chọn bìa vải: | 36 |
| Kích thước: | 1200 * 600mm / Tùy chỉnh |
Tùy chỉnh 1200x600mm vải bảng điều khiển âm thanh hấp thụ âm thanh chống cháy
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
|---|---|
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi polyester |
| Kích thước: | 1200 * 600mm / Tùy chỉnh |
Phân tích âm thanh vải hình chữ nhật
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Chức năng: | Hấp thụ âm thanh cao |
Cao mật độ vải bọc bảng âm thanh bảng cách âm thanh cho tường
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |


