Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ polyester fiber square acoustic wall panels ] trận đấu 84 các sản phẩm.
Nhà sản xuất tùy chỉnh Tấm tiêu âm bằng vải Sợi polyester bọc vải cho Phòng tập thể dục
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
PET Phân loại âm thanh âm thanh Phân tích tường hấp thụ âm thanh 1650gsm 1800gsm
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Acoustic PET Phân tích tường hấp thụ âm thanh Bảo vệ âm thanh Phân tích âm thanh
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
Các tấm tường bao bọc bằng vải Vỏ thủy tinh lõi bảng âm thanh cho các giải pháp kiểm soát âm thanh chuyên nghiệp
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | Kích thước khác 1200 * 600mm, 600 * 300mm |
| độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Tấm tiêu âm bọc vải, tấm ốp tường trong nhà bằng sợi thủy tinh cho rạp chiếu phim, nhà ở, khách sạn, kiểm soát âm thanh chuyên nghiệp
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*600mm, 600*300mm hoặc kích thước khác |
| độ dày: | 25/30/50mm |
9mm PET tấm tường chống âm thanh Polyester Fiber felt âm thanh hấp thụ bảng điều khiển
| Vật liệu: | 100% PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Lớp A. |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
Tiêu chuẩn châu Âu 2440 * 1220mm Polyester tấm tường chống âm PET felt âm thanh chống thấm tấm âm thanh
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
Khả năng chống cháy Phân thiện với môi trường Phân tích âm thanh hình vuông Chất hấp thụ tiếng ồn Bảng chống âm thanh
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
PET tái chế tấm felt âm thanh tấm thấm âm tường sàn thấm
| Material: | 100% Recycled PET |
|---|---|
| Size: | 2400*600mm, customized |
| Độ dày: | 12 mm, độ dày khác |
Các tấm âm thanh âm thanh trang trí mềm vải chống âm thanh bao bọc kiểm soát tiếng ồn
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |


