Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ polyester fiber square acoustic wall panels ] trận đấu 84 các sản phẩm.
Vải sợi thủy tinh mềm bảng âm thanh cách âm tường vải giảm âm thanh
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Các tấm vải hấp thụ âm thanh rạp chiếu phim
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Văn phòng cảm giác bảng âm thanh cho tường và trần nhà 2420x1220mm tùy chỉnh
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
Polyester felt Acoustic Room Divider Panels PET Đồ xách kín âm văn phòng tường phân vùng
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm |
Cải thiện độ rõ ràng của giọng nói 2025 Kháng cháy mạnh Khả năng chống cháy Giảm thời gian phản âm
| Hiệu ứng cách nhiệt: | Tốt lắm. |
|---|---|
| ổn định kích thước: | Sự ổn định vật lý tốt |
| Kích thước tiêu chuẩn: | 2420*1220*9/12mm, kích thước tùy chỉnh |
Màn hình âm thanh hấp thụ vải cho tấm tường kim loại Chứng nhận ROHS ISO
| Tương thích với môi trường: | Lớp E1 |
|---|---|
| Chức năng: | Hấp thụ âm thanh cao |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
NRC cao ≥0,85 Polyester Acoustic Panel for Noise Reduction E1 Grade Low Formaldehyde Polyester Acoustic Panel
| Kích cỡ: | 2420*1220mm |
|---|---|
| độ dày: | 12/9/15mm |
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
Áo nhẹ Panel âm thanh thân thiện với môi trường Khả năng chống cháy B1
| Kích thước: | 1200 * 600mm / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu vải: | nhiều |
| Các tính năng chính: | Hấp thụ âm thanh vượt trội, chống cháy, cách nhiệt, chống ẩm, thiết kế chống vi khuẩn, độ bền & |
Bàn âm thanh vải tường nội thất Sợi thủy tinh
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Phân tích âm thanh bằng vải hấp thụ tiếng ồn Phân tích âm thanh phòng chiếu phim Phân tích âm thanh cho tường
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |


