Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ pet acoustic sound proof panels ] trận đấu 76 các sản phẩm.
Bảng tường PET thân thiện với môi trường hiện đại cho trang trí khách sạn cách điện âm thanh chống ẩm cho phòng ngủ phòng khách đồ họa
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| DỊCH VỤ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
Tấm tiêu âm thiết kế hiện đại bằng sợi polyester, giảm tiếng ồn 90%, thân thiện với môi trường
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
Nhà chiếu phim KTV Vải bảng âm thanh chống va chạm trang trí âm thanh hấp thụ tường
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh + Vải |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Tấm tiêu âm DIY tổ ong sợi polyester để trang trí nhà phòng khách
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
Đơn vị hóa gỗ Akupanel Veneer MDF PET Để Bảo vệ Môi trường lớp E0
| Độ dày: | 21/11/13mm/Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc: | màu gỗ |
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
Bảng thu âm bằng gỗ là giải pháp cuối cùng cho phòng họp và rạp chiếu phim chuyên nghiệp
| danh mục sản phẩm: | bảng điều khiển |
|---|---|
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
| Độ dày: | 21mm, độ dày khác |


