Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ pet acoustic sound proof panels ] trận đấu 76 các sản phẩm.
Các tấm cách âm trang trí âm thanh PET Các tấm tường hấp thụ âm thanh
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Phân tích âm thanh hình vuông phong cách Polyester sợi chống âm thanh tấm cách nhiệt tùy chỉnh
| Chất chống cháy: | Không/B1/A1 |
|---|---|
| Tính năng: | Hấp thụ âm thanh hiệu quả cao |
| Các tùy chọn trang trí: | 36 màu |
Bảng tường chống âm thanh bằng sợi polyester tự dính hình lục giác
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | 36 tùy chọn, chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
| Hình dạng: | Hình chữ nhật/tròn/hình lục giác/tùy chỉnh |
Các tấm tường âm thanh nội thất hiện đại Akupanel tấm tường chống âm thanh cho khách sạn
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400*605mm, kích thước khác |
Tiếng ồn phụ thuộc vào các tấm vải âm thanh
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Hình dạng kích thước: | tùy chỉnh |
| Độ dày: | 9/12 mm, độ dày khác |
Tấm gỗ chống ồn Tấm gỗ chống âm thanh Tấm tường gỗ tùy chỉnh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Đồ bảo vệ âm thanh tùy chỉnh gỗ Akupanel Veneer Oak Slatted Wall Acoustic Panels
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Veneer MDF Akupanel Slat Wall Panel Dấu âm thanh gỗ slataed bảng âm thanh
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| Gói: | Hộp hộp |
Polyester felt Acoustic Room Divider Panels PET Đồ xách kín âm văn phòng tường phân vùng
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm |
Phân đồ gỗ màu xám tối được tùy chỉnh 2400 X 605mm
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |


