Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ pet acoustic sound proof panels ] trận đấu 76 các sản phẩm.
Custom Sound Acoustic Panel hoàn toàn tùy chỉnh cho không gian cá nhân và yêu cầu âm thanh
| Elasticity: | A |
|---|---|
| Color: | Various colors available |
| Material: | PET+MDF |
Các tấm âm thanh tùy chỉnh hoàn hảo cho môi trường vải và gỗ
| Độ đàn hồi: | MỘT |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
| Vật liệu: | PET+MDF |
1220 * 2440mmCustomizable hình mẫu Polyester Fiber vật liệu âm thanh hấp thụ bảng 48 màu sắc khác nhau, hiệu ứng hấp thụ âm thanh tuyệt vời, dễ dàng và nhanh chóng lắp đặt
| Độ đàn hồi: | MỘT |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
| Vật liệu: | PET+MDF |
Bông cách âm sợi thủy tinh - Hiệu quả cách âm tuyệt vời, an toàn và tiện lợi
| Độ đàn hồi: | MỘT |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
| Vật liệu: | PET+MDF |
PET chạm khắc tiếng ồn phụ thuộc bảng điều khiển âm thanh Polyester sợi felt bảng cách âm
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Hình dạng kích thước: | tùy chỉnh |
| Độ dày: | 9/12 mm, độ dày khác |
Chất chống cháy treo bảng âm thanh hình lục giác bảng âm thanh cho văn phòng căn hộ khách sạn
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Chất chống cháy âm thanh điều chỉnh bảng điều khiển âm thanh
| Độ đàn hồi: | Một |
|---|---|
| Màu sắc: | Có nhiều màu sắc khác nhau |
| Vật liệu: | PET+MDF |
Bảng tường âm thanh 3D Màu sắc tùy chỉnh Độ dày 21/11/13mm
| Application: | Home/Conference room/Theater |
|---|---|
| Environmental Protection: | Grade E0 |
| Size: | 2400 x 605mm/ Customized |
Thiết kế gỗ Acoustic Baffle Panel với chống cháy và chống ẩm lõi
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Kích thước: | 2400x600mm, kích thước tùy chỉnh |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood, PVC, gỗ tự nhiên |


