Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ pet acoustic sound proof panels ] trận đấu 76 các sản phẩm.
Nhà hát âm thanh âm thanh slates tường bảng miễn phí mẫu
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Environmental Protection: | Grade E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Colorful Flat Sound Proof Acoustic Panel PET Fire Retardant Studio Thiết bị cách âm
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
PET Board Polyester Acoustic Square Sound Panels Văn phòng Khóa âm cho tường
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Nhấp âm DIY PET Acoustic Wall Panel Soundproofing Polyester Fiber Cho Nhà hát Văn phòng
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | 36 tùy chọn, chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
| Kích thước: | 2420*1220/1200*600mm, kích thước khác |
Các tấm âm thanh PET thân thiện với môi trường hiện đại 2 lớp vải polyester tấm cách âm cho sử dụng khách sạn Thiết kế đồ họa
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
Bàn âm thanh vải tường nội thất Sợi thủy tinh
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Khả năng chống cháy Phân thiện với môi trường Phân tích âm thanh hình vuông Chất hấp thụ tiếng ồn Bảng chống âm thanh
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
3 mặt veneer gỗ sang trọng Akupanel chống âm gỗ Slat bảng tường âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Phòng âm thanh gỗ âm thanh tường bảng 13mm
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Environmental Protection: | Grade E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Đồ gỗ theo yêu cầu bảng điều khiển âm thanh gỗ lông veneer slates Akupanel
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |


